วันอังคารที่ 4 มิถุนายน 2567 เวลา 09.30 น.
สำนักบริหารยุทธศาสตร์กลุ่มจังหวัดภาคตะวันออกเฉียงเหนือตอนล่าง 2 ได้ประชุมคณะกรรมการร่วมภาครัฐและเอกชนเพื่อแก้ปัญหาทางเศรษฐกิจกลุ่มจังหวัด (กรอ.กลุ่มจังหวัด) ครั้งที่ 3/2567 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 (สัญจร) ณ ห้องบุษราคัม โรงแรม เจ.พี. เอ็มเมอรัลด์ ยโสธร ตำบลในเมือง อำเภอเมืองยโสธร จังหวัดยโสธร โดยมี นายศุภศิษย์ กอเจริญยศ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุบลราชธานี เป็นประธานในการประชุม